Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 611 các sản phẩm.
420D Nylon chống thấm nước EMS EMT Bộ túi chấn thương Paramedic Túi nhảy phản ứng đầu tiên
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Không có |
Gạc gạc vô trùng cho bộ sơ cứu tăm bông vô trùng dùng cho bệnh viện và chăm sóc tại nhà
| Loại khử trùng: | Người khác |
|---|---|
| Của cải: | đóng gói |
| KÍCH CỠ: | Khác nhau |
Nhíp gắp ve và bọ chét bằng thép không gỉ cho chó mèo, dụng cụ xoắn rận cho bộ sơ cứu
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 16x11cm |
| Không thấm nước: | Đúng |
Best Selling Size Adult 8 10 14 Manufacturer Sputum Suction Catheter Kit
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Chấn thương Bộ dụng cụ y tế khẩn cấp quân sự Túi di động SOS quân đội Công cụ dụng cụ cắm trại du lịch
| Tên sản phẩm: | Bộ dụng cụ sinh tồn khẩn cấp |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Túi nylon |
| Màu: | Nhiều tùy chọn màu sắc |
4 6 inch Israel băng bó chấn thương khẩn cấp băng bó nén cho thiết bị sơ cứu chiến thuật
| Loại khử trùng: | Người khác |
|---|---|
| Của cải: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 6 inch |
Y Tế Thắt Lưng Túi Y Tá Tiện Ích Chiến Thuật Túi Molle Xé Xa Túi Sơ Cứu Cứu Hộ
| Màu: | Đỏ, xanh lá cây, đen, xám, cam, nâu, nhiều màu |
|---|---|
| Dung tích: | <1L |
| Màu sắc: | đỏ đen... |
SL-L40 Chiến thuật Combat Combination Camouflage Backpack ngoài lưng
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Của cải: | Cơ sở của các dụng cụ phẫu thuật |
| Kích cỡ: | 45*23*25cm |
Promotion plaster bandage kit with 10 pcs adhesive plasters for basic injuries plaster kit
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | 11.1x4.2x0.9cm |
ECG Emergency Bag Multifunction EMT Kit First Responder Outdoor Rescue Backpack
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Không có |

