Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 611 các sản phẩm.
Đường thở mũi họng dùng một lần 7MM cho vật tư y tế khẩn cấp sơ cứu
| Loại khử trùng: | EOS |
|---|---|
| Của cải: | Sơ cứu |
| KÍCH CỠ: | 7mm |
Móc khóa mặt nạ Cpr bỏ túi chữ thập đỏ tùy chỉnh với găng tay Túi sơ cứu túi che mặt
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Ống rỗng PP chất lượng cao hộp sơ cứu bằng nhựa hộp dụng cụ lưu trữ hộp nhựa y tế
| bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Loại: | Hộp |
| Màu sắc: | Xanh |
CPR nhân vật giả mặt lá chắn đầu tiên hỗ trợ đào tạo CPR mặt nạ một cách giá trị mặt lá chắn
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Mặt nạ Cpr Van một chiều Sử dụng một lần Đào tạo sơ cứu Keyring Cover Roll
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Nguồn năng lượng điện IV Bộ huấn luyện Phlebotomy Bộ thực hành với kim Venipuncture
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Điện |
Cứu hộ khẩn cấp Thiết bị y tế Bộ nẹp gãy xương Kích thước trẻ em trưởng thành
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Ba lô Gói y tế Túi công cụ chiến thuật cá nhân khẩn cấp Medic
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích cỡ: | 20.3215.24*8.89cm |
| Cổ phần: | Đúng |
Ifak Túi Chiến Thuật 250 Cái Cắm Trại Ngoài Trời Đi Bộ Đường Dài Khẩn Cấp Thiết Bị Sinh Tồn Thiết Bị
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | Dụng cụ sinh tồn khẩn cấp |
| Kích thước: | S |
Bộ dụng cụ hút nọc độc, bộ dụng cụ bơm hút chân không bảo vệ vết cắn của rắn
| bảo vệ rắn cắn: | máy hút chân không |
|---|---|
| Vật liệu: | NHỰA PP,ABS |
| Kích thước: | 15,2*5,8*2,6cm |

