Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 605 các sản phẩm.
Máy huấn luyện AED trợ giúp đầu tiên Mini Máy chống rung bên ngoài Thiết bị huấn luyện CPR cho giáo dục
| Tên sản phẩm: | Thiết bị đào tạo AED |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước: | 100*80*16mm |
Sống Còn Sơ Cứu Loài Rắn Cắn Ong Cho Chó Bằng Tay Nọc Độc Máy Hút Độc Dụng Cụ Hút Chân Không
| Loại khử trùng: | siêu âm |
|---|---|
| Kích thước: | 152*58*26mm |
| Cổ phần: | Đúng |
CPR mặt nạ quà tặng hiện tại bộ dụng cụ khuyến mãi sơ cứu Deluxe với dây chuyền khóa
| Kiểu: | Thiết bị sơ cứu, Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| Phân loại dụng cụ: | Lớp I |
| Bảo hành: | N/a |
Ba lô sơ cứu Y tế rỗng Túi sơ cứu màu đỏ Điều trị khẩn cấp Động đất Thảm họa Bộ ba lô
| Loại khử trùng: | Người khác |
|---|---|
| Của cải: | đóng gói |
| Kích cỡ: | m |
Vỏ vật liệu nhựa cho công cụ nhiều màu sắc hơn của hộp sơ cứu dễ dàng mang theo lưu trữ
| Bảo hành: | Không có |
|---|---|
| Loại: | Các trường hợp |
| Màu sắc: | Cam, xanh dương, trắng, xanh lá cây, v.v., xanh lá cây, cam, trắng, xanh lam, v.v. |
Promotional PP Empty Tool Boxes First Aid Packaging Box
| sử dụng công nghiệp: | Thuốc, DỤNG CỤ |
|---|---|
| Sử dụng: | Y Học Khác |
| Cấu trúc vật liệu: | trống rỗng |
Máy tập phổi hô hấp 3 bóng Thở y tế Thiết bị sơ cứu thương mại Cung cấp
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Trên trang web đào tạo |
Compact AED Training Kit with Nylon Bag and Key Chain - Class I Instrument with 2 Years Warranty
| Kích thước túi: | 20*12*3 cm |
|---|---|
| Kích thước mặt nạ PVC: | 12*10 cm |
| Vật liệu: | PE nhựa |
High Quality Equipment Pneumatic Resuscitator Machine Automatic Device First Aid With Resuscitation
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | phụ tùng miễn phí |
Factory Resuscitator Machine Automatic Device First Aid Emergency Resuscitation Equipment
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | phụ tùng miễn phí |

