Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 605 các sản phẩm.
Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay Vòng vỏ tay
| Loại khử trùng: | Các loại khác |
|---|---|
| Của cải: | nẹp cố định cơ thể, Vật liệu & Sản phẩm Polymer Y tế |
| Kích thước: | 90*11cm |
Bộ sơ cứu y tế với 6 ván nhựa bơm đầy không khí
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
EMT EDC survive paramedic medical rescue scissor trauma gauze IFAK emergency nurse utility camp first aid Shear outdoor
| 7 ngày Thời gian đặt hàng mẫu: | Ủng hộ |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ, thép không gỉ |
| Chiều dài: | 15 cm |
Training First Aid CPR Face Shield Key chain bag pouch different color customize logo CPR face shield kit Promotional Gift
| In màu cho đồ họa: | 1 màu |
|---|---|
| Kịch bản sử dụng: | Các hoạt động quảng cáo, đào tạo và xây dựng đội ngũ, quà tặng cho doanh nghiệp mới |
| Kỹ thuật in đồ họa: | In Lụa |
Chất liệu kim loại lưu trữ vỏ cứu trợ ban đầu với ngoài trời mang bán buôn
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Của cải: | Các loại khác |
| Kích thước: | 26X18X7.5cm, có nhiều kích cỡ |
Travel camping outdoor tractor Tool SOS survival kit with Swiss knife flashlight first aid
| Loại hình: | Bộ dụng cụ sinh tồn |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ đỏ |
| Vật chất: | Thiếc |
Chăn giữ nhiệt khẩn cấp không thấm nước Chăn sơ cứu lá ngoài trời 210x130cm
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
High Quality Plastic Spill Clean up Kit with 3 Years Warranty and Class I Instrument for Workshop Application
| Vật liệu: | PP nhựa |
|---|---|
| Kích cỡ: | 21cm*14cm*7,5cm |
| Màu sắc: | Trắng |
Bộ dụng cụ sơ cứu chiến thuật cá nhân Rip Away Túi Ifak Molle Túi đi bộ đường dài cắm trại y tế
| Tên sản phẩm: | Bộ sơ cứu chiến thuật |
|---|---|
| Kích thước: | 8 * 6 * 3,5 inch |
| Đăng kí: | Bãi biển ngoài trời Đi bộ đường dài Cắm trại Đi du lịch |

