Tất cả sản phẩm
Kewords [ plastic medical box storage ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Hộp sơ cứu y tế rỗng của thùng lưu trữ tường lớn ABS
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Chất liệu kim loại lưu trữ vỏ cứu trợ ban đầu với ngoài trời mang bán buôn
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Của cải: | Các loại khác |
| Kích thước: | 26X18X7.5cm, có nhiều kích cỡ |
Strong material Genuine Tool Case Big Storage Safety High Quality Black waterproof Plastic Boxes
| Nhãn hiệu: | cuộc sống an toàn hơn |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, xanh lá cây, cam, vàng |
| Vật chất: | ABS+GF |
Marine box Waterproof Storage Case Sponge tool Box sponge
| sử dụng công nghiệp: | Kinh doanh & Mua sắm, Thiết bị gia dụng |
|---|---|
| Sử dụng: | Khuyến mãi |
| Cấu trúc vật liệu: | ABS |
Hot Selling Counter Water Cute 7Days Box Organizer Weekly Travel Monthly Pills Cases Container
| Nhãn hiệu: | cuộc sống an toàn hơn |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Vật chất: | Nhựa |
Top thời trang chống nước vỏ nhôm minh bạch màu sắc hộp thuốc tùy chọn màu sắc
| Nhãn hiệu: | cuộc sống an toàn hơn |
|---|---|
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
| Vật chất: | nhựa PP |
Hộp đựng thuốc hình hoa xinh xắn, 7 ngày/tuần, hộp nhựa đựng thuốc, hộp trang trí mini
| Vật liệu: | Pp |
|---|---|
| Tùy chọn màu sắc: | trắng, đen, vàng, đỏ |
| Kích thước: | 12*2.4cm |
High class plastic material tool case with bigger capacity first aid box easy carry storage container
| Sự bảo đảm: | Không có |
|---|---|
| Loại hình: | Trường hợp |
| Màu sắc: | Đen, xanh lá cây, trắng, trong suốt, v.v., đen, trắng, xanh dương, trong suốt, v.v. |
Tourniquet Holder Pouch Medical Scissors Bag Trauma shear tourniquet chiến thuật
| Loại khử trùng: | Không. |
|---|---|
| Của cải: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 13* |
Bộ trợ giúp đầu tiên nhanh chóng giải phóng cánh tay áp lực y tế buckle tourniquet
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Của cải: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 95*3.8cm |

