Tất cả sản phẩm
Kewords [ plastic medical box storage ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Family first aid kit box household first aid equipment medication Plastic Storage Container Box case Cabinet
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | lưu trữ hàng hóa, Khác |
| Kích thước: | nhỏ bé |
Hàng hóa bán buôn ngoài trời mang theo hộp cứu trợ nhựa
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Của cải: | Các loại khác |
| Kích thước: | 26X18X7.5cm, có nhiều kích cỡ |
Khoang cấp cứu y tế Tủ lưu trữ y tế sơ cứu Hộp thiếc Hộp kim loại y tế Hộp đựng
| Disinfecting Type: | no |
|---|---|
| Properties: | storage, Other |
| Size: | S,M,L |
Đồ bán buôn ABS ngoài trời mang theo vỏ lưu trữ nhựa hộp sơ cứu đa màu
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Của cải: | Các loại khác |
| Kích thước: | 26X18X7.5cm, có nhiều kích cỡ |
Wholesale Hospital use pp box custom emergency medical first aid case portable empty box tools storage container
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Loại hình: | Hộp, Thiết Bị Sơ Cứu |
| Màu sắc: | màu xanh lá |
Mini emergency box medical first aid case portable empty first aid Small Pocket box Carrying storage container
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Hộp dụng cụ nhựa tùy chỉnh Hộp thiết bị khẩn cấp di động đặc trưng Hộp bảo vệ nhựa chống ép Hộp lưu trữ công cụ chống rơi
| Loại nhựa: | Pp |
|---|---|
| Độ dày: | Tăng cường |
| Màu sắc: | Đen |
In Stock Medical workplace wall mount Empty ABS Emergency Survival First Aid Box Medical Plastic Box case
| Loại khử trùng: | siêu âm |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | 28,5*19,5*11,7cm |
Multi-functional Health Smart Pill Crusher & Pill Container Pulverizer And Storage Pill Splitter
| tên sản phẩm: | máy nghiền thuốc & máy chia thuốc |
|---|---|
| Kích thước:: | H6.3*D4.2CM |
| Vật chất: | ABS |
CE Approved PP first aid container with handle emergency holder storage box
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Đặc tính: | khác |
| Kích thước: | 21X14X7,5cm, ba kích thước có sẵn |

