Tất cả sản phẩm
Kewords [ plastic medical box storage ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Thùng thuốc khuyến mãi y tế Thùng thuốc vỏ hộp chứa thuốc vỏ hộp thuốc vỏ hộp phân phối thuốc
| Vật liệu: | PP |
|---|---|
| giấy chứng nhận: | CE,ISO |
| Tpye: | hộp thuốc |
SL-2002 wholesale professional practical Tool Portable Waterproof Box, View Waterproof
| Loại hình: | Hộp |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa, ABS+GF&PC |
| Kích thước: | 186*117*44mm |
Empty First aid box hospital use tools case medical first aid equipment box PP Tool cases Storage Boxes manufacturer
| Kiểu: | Hộp, Thiết Bị Sơ Cứu |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| hỗ trợ tùy chỉnh: | OEM |
SL-2002 wholesale professional practical Tool Box View Waterproof with Small Tool Box
| Loại hình: | Hộp |
|---|---|
| Vật chất: | Nhựa, ABS+GF&PC |
| Kích thước: | 186*117*44mm |
7 days pill box pill holder pill tablet holder 21 times pill container weekly Tablet case for travel
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE,ISO |
| Tpye: | hộp thuốc |
CE approved China supplier 7 days pill box travel 21 times pill container weekly Tablet case
| Vật chất: | PP |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE,ISO |
| Tpye: | hộp thuốc |
Bộ dụng cụ sơ cứu di động nhỏ Dụng cụ cần thiết Hộp sơ cứu chống nước Delux 182mm
| Sản phẩm: | BỘ Y TẾ |
|---|---|
| Hình dạng: | Quảng trường |
| Sự chỉ rõ: | 182*120*75mm |
OEM storage first aid tool plastic box plastic first aid kit box
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Không có |
Ống rỗng PP chất lượng cao hộp sơ cứu bằng nhựa hộp dụng cụ lưu trữ hộp nhựa y tế
| bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Loại: | Hộp |
| Màu sắc: | Xanh |

