Tất cả sản phẩm
Kewords [ waterproof leg cast protector ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Đúc vết thương không thấm nước băng bảo vệ chân có thể tái sử dụng kín dành cho người lớn tay ngắn che vòi hoa sen
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 65*30.7/45.2cm, chiều dài 650mm chiều rộng 307mm/452mm |
| Cổ phần: | Đúng |
Orthopedic cover waterproof Orthopedic cast protector for wound shower use leg bone break cover damp proof steam lock
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
P2205 adult leg cast waterproof protector for shower
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | bảo vệ chống thấm nước |
| Kích thước: | 78cm, 78cm |
NEW PVC waterproof cast cover Leg bandage wound care waterproof cast protector bandage protector for bath or shower
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | bảo vệ cánh tay hoặc dẫn đầu bằng băng |
| Kích thước: | SML |
Trẻ em giữ khô ống chân không thấm nước để bơi Bảo vệ vết thương Đúc băng PVC
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 28*78*44cm |
Tấm che chân Tấm bảo vệ băng chân không thấm nước có vòng tắm vòi hoa sen 23"
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Kích thước: | 15inch, 15inch |
| Cổ phần: | Đúng |
Vỏ bọc chân chống thấm nước cho tay áo tắm Băng bảo vệ Vulnus Bỏng bỏng Vết thương mắt cá chân
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | pha trộn |
2019 Saferlife new disposable waterproof protector and leg cast foot strap or for empyrosis
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | cánh tay hoặc chân, Tay, cánh tay, bàn chân, chân cho các kích cỡ khác nhau |
2020 New swimming and bath waterproof cover bandage cast protector Adult short leg SL-2103
| Loại khử trùng: | tia cực tím |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | tay, chân, chân, tay |
Trẻ em dành cho người lớn 100 Tấm che cánh tay chống thấm nước cho băng chân tắm khi tắm
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | bảo vệ cánh tay hoặc dẫn đầu bằng băng |
| Kích thước: | 32cm |

