Tất cả sản phẩm
Kewords [ waterproof leg cast protector ] trận đấu 39 các sản phẩm.
Waterproof Cast Cover with ring For Shower & Bath - Adult feet Reusable 100% Sealed Water dressing protector
| Loại khử trùng: | - |
|---|---|
| Đặc tính: | -, Vật liệu & Sản phẩm Polyme Y tế |
| Kích thước: | -, 13 inch |
Teenage Arm Wound Keep Dry Bandage Protector Seal Tight Shower Waterproof Cast Cover
| Loại khử trùng: | không áp dụng |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 530x240x150mm |
Băng dính băng vết thương Khớp khuỷu tay người lớn Vỏ bảo vệ chống thấm
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Băng y tế sơ cứu Băng bọc PVC Chống thấm nước cho cánh tay chân bị thương 660mm
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | bảo vệ tay hoặc dẫn đầu bằng băng |
| Kích thước: | m |
Waterproof Cast Cover with ring For Shower & Bath - Adult short arm Reusable 100% Sealed Water dressing protector
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật liệu & Sản phẩm Polyme Y tế |
| Tên: | băng không thấm nước |
Wound Care Cast Cover Adult Short Arm Waterproof Bandage Protect Medical Products
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Đặc tính: | Không thấm nước |
| Kích thước: | 580 x 260 x150mm, 580 x 260 x150mm |
Waterproof Cast Cover For Shower & Bath - Adult elbow Reusable 100% Sealed Water dressing protector
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | đầu gối, dài 30cm rộng 21cm |
| Cổ phần: | Đúng |
Bồn tắm cho người lớn Seal Tight bồn tắm che phủ chống nước đúc gốc chống nước đúc che phủ
| Loại khử trùng: | Người khác |
|---|---|
| Của cải: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 25'' |
PVC chống thấm bảo vệ vết thương bảo vệ chân chân vết thương vòi hoa sen tắm thiết bị y tế
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & phụ kiện y tế, Vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | pha trộn |

