Tất cả sản phẩm
Kewords [ waterproof cast protector bandage ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Bath waterproof cast shower cover bandage protector for vulnus such as scald or burn
| Loại khử trùng: | khác |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | Khác nhau |
Băng dính băng vết thương Khớp khuỷu tay người lớn Vỏ bảo vệ chống thấm
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Ốp bảo vệ bó bột chống thấm nước Saferlife PVC cho tay, cánh tay và chân từ 15-43 inch
| Vật liệu: | PP, PVC, silicon |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh da trời |
| Kích cỡ: | tay, cánh tay, chân, chân |
High quality PV shower bath cover bandage protector for wound vulnus protect waterproof cast medical equipment
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & phụ kiện y tế, Vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | pha trộn |
Waterproof Cast Cover with ring For Shower & Bath - Adult feet Reusable 100% Sealed Water dressing protector
| Loại khử trùng: | - |
|---|---|
| Đặc tính: | -, Vật liệu & Sản phẩm Polyme Y tế |
| Kích thước: | -, 13 inch |
Trẻ em giữ khô ống chân không thấm nước để bơi Bảo vệ vết thương Đúc băng PVC
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 28*78*44cm |
Wound Care Cast Cover Adult Short Arm Waterproof Bandage Protect Medical Products
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Đặc tính: | Không thấm nước |
| Kích thước: | 580 x 260 x150mm, 580 x 260 x150mm |
Teenage Arm Wound Keep Dry Bandage Protector Seal Tight Shower Waterproof Cast Cover
| Loại khử trùng: | không áp dụng |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 530x240x150mm |
Đúc vết thương không thấm nước băng bảo vệ chân có thể tái sử dụng kín dành cho người lớn tay ngắn che vòi hoa sen
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 65*30.7/45.2cm, chiều dài 650mm chiều rộng 307mm/452mm |
| Cổ phần: | Đúng |
PVC chống nước Vulnus bảo vệ băng bó 19x16cm để chăm sóc vết thương
| Kích cỡ: | Người lớn/Trẻ em |
|---|---|
| Phân loại nhạc cụ: | Lớp i |
| Vật liệu: | PVC+SILLION |

