Tất cả sản phẩm
Kewords [ waterproof cast protector bandage ] trận đấu 48 các sản phẩm.
Reusable PVC Children Long Arm Bandage Cast Cover Waterproof Wound Protector
| Loại khử trùng: | không áp dụng |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 22X54X40CM |
Hot selling waterproof cast shower bath cover bandage protector for wound scald or burn vulnus protect
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & phụ kiện y tế, Vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | pha trộn |
TPU Bandage Wound Protector Adult Short Leg Waterproof Cast Cover
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 650mm*307mm/452mm |
Băng y tế sơ cứu Băng bọc PVC Chống thấm nước cho cánh tay chân bị thương 660mm
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | bảo vệ tay hoặc dẫn đầu bằng băng |
| Kích thước: | m |
Wound Care Bandage Protector Hospital Equipment Medical Supplies Seal Tight Shower Waterproof Cast Cover for Adult Hand
| Loại khử trùng: | không áp dụng |
|---|---|
| Đặc tính: | vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | 380x230x150mm |
Orthopedic cover waterproof Orthopedic cast protector for wound shower use leg bone break cover damp proof steam lock
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Saferlife Waterproof Cast Cover 15 "Hand Size PVC Bảo vệ tắm
| Vật liệu: | PVC, PP, silicone |
|---|---|
| Kích cỡ: | tay, cánh tay, chân, chân |
| Độ dày: | Gầy |
Hot Sale Teenage leg Waterproof Cast Cover Wound Care Bandage Protector
| Loại khử trùng: | Không có |
|---|---|
| Kích thước: | 460x350x190mm |
| Cổ phần: | Không |
Wound care Waterproof Cast Cover protector For Shower & Bath
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Kích thước: | 15inch, 15inch |
| Cổ phần: | Đúng |
PVC chống thấm bảo vệ vết thương bảo vệ chân chân vết thương vòi hoa sen tắm thiết bị y tế
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & phụ kiện y tế, Vulnus bảo vệ |
| Kích thước: | pha trộn |

