Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 611 các sản phẩm.
Homecare Medical Supplies Wholesale Oxygen Concentrator 5L 10L For Hospital Durable Breathing Apparatus Home Use
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Wholesale Medical Education Manikin Childbirth Simulator Training Model
| Môn học: | Y học |
|---|---|
| Loại hình: | người lùn |
| tên sản phẩm: | Trình mô phỏng sinh con |
Máy bơm hút nhầy thủ công Máy hút nhầy chân không cầm tay
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Kích thước: | 20*17.5*8cm |
| chi tiết đóng gói: | Kích thước thùng carton: 45X36X31cm Số lượng/ctn: 25 cái/ctn Trọng lượng tịnh: 9,5KGS Tổng trọng lượ |
Chăn chống cháy hàn Chăn phòng cháy chống cháy khẩn cấp 1M * 1M
| Tên sản phẩm: | chăn cứu hỏa khẩn cấp |
|---|---|
| Kích thước: | 1m * 1m |
| MOQ: | 100pcs |
Pill box C422 handmade decorative metal pill box
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | nhiều màu |
| cho đám đông: | toàn dân |
Weekly pill box 28 pill storage cases smart pill box organizers 4 cases MORN NOON EVE BED detach button medicine case
| Màu sắc: | Không bắt buộc |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE,ISO13485 |
| Vật chất: | NHỰA PP,ABS |
Hộp thuốc thuốc tổ chức nhựa 28 ngăn hộp thuốc hàng tháng
| Kích thước: | 19*13*2.8cm |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Vật liệu: | PP |
Multi-functional Health Smart Pill Crusher & Pill Container Pulverizer And Storage Pill Splitter
| tên sản phẩm: | máy nghiền thuốc & máy chia thuốc |
|---|---|
| Kích thước:: | H6.3*D4.2CM |
| Vật chất: | ABS |
bán buôn băng keo đàn hồi y tế thể thao
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Của cải: | Keo y tế & vật liệu khâu |
| Kích cỡ: | -5cm |

