Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 605 các sản phẩm.
Wholesale Two-Fold Emergency Plastic Spine Board Folding Stretcher For Hospital
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
High Quality Emergency Transfer Medical Equipment Engineering Plastic Spine Board Stretcher For Hospital
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
High Quality Medical Equipment Spine Board Stretcher For Transfer Patient Ambulance Stretcher
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Homecare Medical Supplies Wholesale Oxygen Concentrator 5L 10L For Hospital Durable Breathing Apparatus Home Use
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Wholesale Medical Education Manikin Childbirth Simulator Training Model
| Môn học: | Y học |
|---|---|
| Loại hình: | người lùn |
| tên sản phẩm: | Trình mô phỏng sinh con |
Máy bơm hút nhầy thủ công Máy hút nhầy chân không cầm tay
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Kích thước: | 20*17.5*8cm |
| chi tiết đóng gói: | Kích thước thùng carton: 45X36X31cm Số lượng/ctn: 25 cái/ctn Trọng lượng tịnh: 9,5KGS Tổng trọng lượ |
Chăn chống cháy hàn Chăn phòng cháy chống cháy khẩn cấp 1M * 1M
| Tên sản phẩm: | chăn cứu hỏa khẩn cấp |
|---|---|
| Kích thước: | 1m * 1m |
| MOQ: | 100pcs |
Compact 16x11cm Stainless Steel Tick Remover Tweezers for Pets with Class II Instrument Certification and 3 Years Shelf Life
| Vật liệu: | Thép không gỉ |
|---|---|
| Kích cỡ: | 16x11cm |
| Không thấm nước: | Đúng |
Pill box C422 handmade decorative metal pill box
| chứng nhận: | CE, ISO |
|---|---|
| Màu sắc: | nhiều màu |
| cho đám đông: | toàn dân |

