Tất cả sản phẩm
Kewords [ survival first aid emergency kits ] trận đấu 540 các sản phẩm.
Xe Cảnh Sát Tự Động Sơ Cứu Chấn Thương Xe Medkit Du Lịch Mini Di Động Sinh Tồn Túi Sơ Cứu Ngoài Trời
| Loại: | Bộ sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Bộ dụng cụ y tế khẩn cấp 5L túi sinh tồn ngoài trời cầm tay túi sơ cứu chống nước
| Loại khử trùng: | siêu âm |
|---|---|
| Kích thước: | 16,5*11,5*33cm |
| Sở hữu: | Vâng. |
Chiếc xe cứu thương hình dụng cụ sơ cứu
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kiểm tra tại chô |
Chiếc túi cứu hộ ngoài trời có thể mang theo
| Tên sản phẩm: | Bộ sơ cứu di động |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Kích thước: | 25*18*7CM |
Bộ hỗ trợ sơ cứu ngoài trời di động túi sống sót khẩn cấp với nội dung túi chấn thương
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Chiến Đấu Chiến Thuật Sơ Tổ Chức Ifak Y Tế Túi Molle Tiện Ích Cứu Hộ EMT Ngoài Trời Khẩn Cấp Sinh Tồn Túi Ốp Lưng
| Màu sắc: | nhiều màu |
|---|---|
| Dung tích: | <1L |
| Màu sắc: | pha trộn |
Chất chống nước 420D nylon Sport First Aid Kit Bag Outdoor Survival Kit với phụ kiện
| Tên sản phẩm: | Bộ trợ giúp đầu tiên thể thao |
|---|---|
| Vật liệu: | Chất liệu nylon 420D chống thấm nước |
| Kích thước: | 35*33.5*15.5CM |
Bộ dụng cụ sơ cứu EVA di động ngoài trời
| Tên sản phẩm: | Bộ dụng cụ sơ cứu Eva |
|---|---|
| Vật liệu: | EVA |
| Kích thước: | 22,5x13,5cm |
Chăm Sóc Trẻ Em Xe Xe Bộ Sơ Cứu Diy Túi Cắm Trại Khẩn Cấp Di Động Sinh Ngoài Trời 25 Cm
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Chiến Thuật Quân Đội Sơ Cứu Giá Đỡ EMT Túi Gói Ngoài Trời Khẩn Cấp Túi 250 Chiếc 200 Miếng
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | bộ sơ cứu |
| Kích thước: | 23*18*10cm |

