Tất cả sản phẩm
Kewords [ survival first aid emergency kits ] trận đấu 540 các sản phẩm.
Diagnostic pen light with tongue depressor holder
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | phụ tùng miễn phí |
Bộ dụng cụ hút nọc độc, bộ dụng cụ bơm hút chân không bảo vệ vết cắn của rắn
| bảo vệ rắn cắn: | máy hút chân không |
|---|---|
| Vật liệu: | NHỰA PP,ABS |
| Kích thước: | 15,2*5,8*2,6cm |
Factory Direct Sale Medication Plastic Storage Container Box Portable Medic Medical Drying Cabinet
| Nhãn hiệu: | cuộc sống an toàn hơn |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Vật chất: | PP |
Strong material Genuine Tool Case Big Storage Safety High Quality Black waterproof Plastic Boxes
| Nhãn hiệu: | cuộc sống an toàn hơn |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, xanh lá cây, cam, vàng |
| Vật chất: | ABS+GF |
Các thiết bị sơ cứu y tế Vòng tròn đàn hồi Vòng tròn giải phóng nhanh phẫu thuật Vòng tròn
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Của cải: | garô |
| Kích thước: | 45*2.5cm, 45*2.5cm |
Vòng kềnh chiến thuật khẩn cấp với dây đeo kim loại Vòng kềnh cứu hộ y tế quân sự
| chi tiết đóng gói: | Thẻ: |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
bandaid box plaster storage box FOR Promotional gift plaster kit
| sử dụng công nghiệp: | Chăm sóc cá nhân |
|---|---|
| Sử dụng: | Chăm sóc cá nhân khác |
| Xử lý in ấn: | in lụa |
Xe cứu thương Muỗng nhôm Cáng Emt Ems Bộ dụng cụ sinh tồn khẩn cấp Paramedic
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Kiểm tra tại chô |
Thay thế túi Van một chiều Mặt nạ Cpr khẩn cấp với vỏ cứng
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Chiến Thuật Nylon Chống Thấm Nước Ngực Túi Nước Eo Du Lịch Sinh Tồn Ba Lô Gear 70L
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 40*30*18cm, 40*30*18cm |
| Cổ phần: | Đúng |

