Tất cả sản phẩm
Kewords [ survival first aid emergency kits ] trận đấu 540 các sản phẩm.
Thiết bị y tế Cáng mềm khẩn cấp để cứu hộ sơ cứu
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Máy huấn luyện AED trợ giúp đầu tiên Mini Máy chống rung bên ngoài Thiết bị huấn luyện CPR cho giáo dục
| Tên sản phẩm: | Thiết bị đào tạo AED |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước: | 100*80*16mm |
Thắt lưng sống sót ba lô nhỏ váy gói dụng cụ sơ cứu chiến thuật
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 45*25*23cm |
| Sở hữu: | Vâng |
High Quality Medical Equipment Portable Soft Stretcher For First Aid Rescue
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Wholesales Disposable Tourniquet First Aid Elastic Button Tourniquet Medical TPE tourniquet
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Hộp băng keo sơ cứu Hộp thạch cao y tế
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Kích thước: | 11.2*4.2*2.2CM |
| Cổ phiếu: | Ừ |
EMT EDC survive paramedic medical rescue scissor trauma gauze IFAK emergency nurse utility camp first aid Shear outdoor
| 7 ngày Thời gian đặt hàng mẫu: | Ủng hộ |
|---|---|
| Vật chất: | thép không gỉ, thép không gỉ |
| Chiều dài: | 15 cm |
Wholesale Plastic Medical Equipment CPR Board For First Aid
| Loại hình: | Phụ kiện thiết bị hô hấp |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Factory PP Flashlight first aid box torch emergency kit traveling kit for hiking plastic box
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | S, 19x11,5x12,5cm |
Cắm Trại Xe Ô Tô Bộ Dụng Cụ Sơ Cứu Tiếp Liệu Nhựa Hộp Thuốc ABS Trường Hợp Nặng Cứng Dụng Cụ
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Loại: | Hộp |
| Màu: | Đen, Màu tùy chỉnh |

