Tất cả sản phẩm
Kewords [ stretch sport tape ] trận đấu 26 các sản phẩm.
Bán buôn băng thun co giãn Tear Able Stretch Sport Tape
| Kiểu: | băng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | băng dính |
| Kích thước: | 4,5m * 5cm |
Wholesale Cotton EAB Tape Elastic Tear Able Stretch Sport Tape Adhesive Bandage
| Loại hình: | băng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Băng keo thể thao thun co giãn nhẹ EAB |
| Kích thước: | 10cm * 4,5cm |
Wholesale 5cm*5M sports athlete tape golf tennis kinesiology tape Nylon 4 way kinesiology sports tape blue
| Loại khử trùng: | Khác |
|---|---|
| Đặc tính: | Keo y tế & vật liệu khâu |
| Kích thước: | 5cm*5M |
Băng Kinesiology co giãn 5cm x 5M 97% Cotton
| Thành phần vật chất: | 97% cotton + 3% spandex |
|---|---|
| Độ dài kéo dài đàn hồi: | 165%± 5 |
| Nội dung keo: | 50g/m2 |
Tear Eab Băng Thể Thao Thun Co Dính Băng Thể Thao Có Thể Co Giãn Giảm Đau 7.5cmx4.5m
| Loại: | băng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Băng keo thể thao thun co giãn nhẹ EAB |
| Kích thước: | 7,5cm * 4,5m |
Wholesale elastic cotton fitness support tape tear able stretch tape fabric thums muscle tape
| Loại hình: | băng |
|---|---|
| tên sản phẩm: | băng cơ |
| Kích thước: | 5cm*cm |
Waterproof Adhesive Sport Athletic Tape 5cm X 5M Therapy Muscle Pain Relieve Multicolor Kinesiology Tape
| Loại hình: | BẢO VỆ CHÂN, Keo y tế |
|---|---|
| chứng nhận: | CE, ISO13485 |
| Màu sắc: | 14 màu tùy chọn |
New saferlife K adhesive Germany plaster kenzo kase tape kinesiology Japanese
| Loại khử trùng: | EOS |
|---|---|
| Đặc tính: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 5cm*5M |
Stock world cup Logo Branded cotton kinesiology tape for sports
| Loại khử trùng: | EOS |
|---|---|
| Của cải: | Keo y tế & vật liệu khâu |
| Kích thước: | 5*5 |
wholesale cotton elastic adhesive bandage sports support tape EAB stretch tape for athletic
| Loại hình: | Băng dính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông Trung Quốc (Đại lục) |
| đồng hồ đo: | vải bông |

