Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 605 các sản phẩm.
OEM có sẵn Mini Emergency Survival Kit Bộ cứu trợ ban đầu cho du lịch Thể thao y tế Nhà
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trả lại và thay thế |
Túi cứu hộ di động dành cho xe hơi tại nhà Du lịch khẩn cấp Bộ sơ cứu ngoài cửa
| Kiểu: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Bộ dụng cụ chiết nọc độc 152x58x26mm cho vết cắn rắn, ong, sơ cứu
| Dung tích: | <1L |
|---|---|
| Kích thước: | 152*58*26mm |
| Vật liệu: | NHỰA PP, NHỰA ABS |
Hộp sơ cứu chống thấm nước cho xe thể thao văn phòng, trường học Bộ dụng cụ sinh tồn y tế khẩn cấp
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
ABS Workplace Đồ sơ sơ cứu hộ bằng nhựa di động gắn trên tường
| Loại khử trùng: | tia cực tím |
|---|---|
| Của cải: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | 28,5*19,5*11,7cm |
Ba lô khẩn cấp Túi sơ cứu sinh tồn Túi cứu thương Bộ dụng cụ cứu thương
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| KÍCH CỠ: | 45*31*31cm, 45*31*31cm |
| Cổ phần: | Đúng |
Chất lượng cao chăm sóc gia đình vật tư y tế túi khẩn cấp túi chấn thương túi sơ cứu
| Tên sản phẩm: | Bộ dụng cụ sơ cứu xe cứu thương lớn |
|---|---|
| Vật liệu: | Nylon |
| Trọng lượng: | 1kg |
Thùng sơ cứu khẩn cấp ngoài trời SOS túi sống sót ba lô chấn thương
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Chiếc xe cứu thương hình dụng cụ sơ cứu
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Kiểm tra tại chô |
Túi sơ cứu rỗng túi khẩn cấp ngoài trời túi ba lô xe ô tô túi y tế
| Loại khử trùng: | Người khác |
|---|---|
| Của cải: | đóng gói đồ sơ cứu |
| Kích thước: | S |

