Tất cả sản phẩm
Kewords [ saferlife first aid kit bags ] trận đấu 605 các sản phẩm.
Thắt lưng sống sót ba lô nhỏ váy gói dụng cụ sơ cứu chiến thuật
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 45*25*23cm |
| Sở hữu: | Vâng |
Bộ dụng cụ sơ cứu du lịch Cung cấp rỗng Hộp nhắc nhở thuốc treo tường
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
|---|---|
| Kích thước: | 28,5*19,5*11,7cm |
| Cổ phần: | Đúng |
Bộ dụng cụ sơ cứu 25 người màu trắng Vỏ hộp kim loại Bệnh viện phòng khám nhôm rỗng
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
10 người bộ dụng cụ sơ cứu tường gắn abs cho bệnh viện bộ dụng cụ cứu thương
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm, 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
Bộ dụng cụ sơ cứu chiến thuật của cảnh sát Ifak với giá đỡ garo Kéo y tế Cắt Gen 7
| Loại khử trùng: | Không |
|---|---|
| Đặc tính: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 13* |
Hộp hỗ trợ sơ cứu nhựa ABS lớn gắn trên tường với phụ kiện
| Tên sản phẩm: | Hộp sơ cứu treo tường ABS |
|---|---|
| Kích thước: | 40cmX30cmX15cm |
| Vật liệu: | Nhựa ABS |
Bộ dụng cụ sơ cứu du lịch bằng ô tô mô tô mềm dành cho du lịch từ xa Mini Toddler Compact
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Đặc tính: | Sự bảo vệ |
| Kích thước: | 12*8cm, 12*8cm |
Vest Chiến Thuật Sơ Cứu Ba Lô Thảm Họa Khẩn Cấp Sinh Tồn Túi Molle IFAK Pouch Slim
| Màu: | Đỏ, xanh lá cây, đen, cam, nâu, nhiều màu |
|---|---|
| Màu sắc: | đỏ đen... |
| Tên: | túi IFAK |
Bộ dụng cụ sơ cứu HIPS Hộp tủ Tủ chứa lớn được gắn trên tường với khóa
| Tên sản phẩm: | hộp sơ cứu |
|---|---|
| Vật liệu: | HÔNG |
| Kích thước: | 39*30*16CM |
Xanh ABS hộp hộp sơ cứu nhựa tường gắn với phụ kiện
| Tên sản phẩm: | Hộp sơ cứu treo tường ABS |
|---|---|
| Kích thước: | 31,5cmX21,5cmX12,5cm |
| Màu sắc: | Cam/Xanh lá cây |

