Tất cả sản phẩm
Kewords [ plastic medical tool box ] trận đấu 76 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ khẩn cấp cho xe tự lái, bộ sơ cứu ô tô, dụng cụ đa năng di động, thiết bị cứu hộ
| Vật liệu: | nylon |
|---|---|
| Kiểu: | Bộ dụng cụ khẩn cấp |
| Kích cỡ: | 35*13*20 cm |
Medical bottle opener for bottle cutter before injection filling nursing tools
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Đặc tính: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 10*3*1cm |
China manufacturer Wholesale Professional Box PP plastic equipment storage case with handle 280x230x80mm GD03
| kỹ thuật: | Mũi tiêm |
|---|---|
| Sản phẩm: | BỘ Y TẾ |
| Hình dạng: | hình chữ nhật |
Bộ dụng cụ sơ cứu di động nhỏ Dụng cụ cần thiết Hộp sơ cứu chống nước Delux 182mm
| Sản phẩm: | BỘ Y TẾ |
|---|---|
| Hình dạng: | Quảng trường |
| Sự chỉ rõ: | 182*120*75mm |
Hộp đựng thuốc hình hoa xinh xắn, 7 ngày/tuần, hộp nhựa đựng thuốc, hộp trang trí mini
| Vật liệu: | Pp |
|---|---|
| Tùy chọn màu sắc: | trắng, đen, vàng, đỏ |
| Kích thước: | 12*2.4cm |
OEM storage first aid tool plastic box plastic first aid kit box
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Không có |
Hộp dụng cụ nhựa tùy chỉnh Hộp thiết bị khẩn cấp di động đặc trưng Hộp bảo vệ nhựa chống ép Hộp lưu trữ công cụ chống rơi
| Loại nhựa: | Pp |
|---|---|
| Độ dày: | Tăng cường |
| Màu sắc: | Đen |
Hộp dụng cụ bằng nhựa lưu trữ chung di động hộp khẩn cấp bằng nhựa hộp bảo vệ dụng cụ gia đình hộp lưu trữ dung tích lớn
| Vật liệu: | Pp |
|---|---|
| Kích thước: | 37*32*14cm |
| Tùy chọn màu sắc: | Đen/Xanh/Màu |
Trợ lý Đào tạo Y khoa Dụng cụ tiêm bắp bằng nhựa Huấn luyện Pad 400mm
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Đặc tính: | Dụng cụ tiêm & chọc thủng |
| Kích thước: | 7,5 * 8,4 |
High Quality With CE New ISO For Medical Training Adult Human Man Simulation CPR AED Mannequin Manikin
| Môn học: | Y học |
|---|---|
| Loại hình: | người lùn |
| Người mẫu: | SL-ACLS850 |

