Tất cả sản phẩm
Kewords [ outdoor emergency survival kit ] trận đấu 158 các sản phẩm.
Thiết bị y tế Vận động đầu tiên Ba lô bệnh viện Bộ chấn thương
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Cắm trại ngoài trời Đi bộ đường dài khẩn cấp Dòng lọc nước uống trực tiếp
| Màu sắc: | xanh trăng |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Ống hút lọc nước áp lực |
| Lọc độ mịn: | 0,01μm |
Emergency medical wound care first aid burn jel pack cure survival health care outdoor
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |
chống nước Tactics First Aid Kit Ba lô Ba lô sống sót ngoài trời Ba lô cắm trại Đi bộ
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích thước: | 50*30*30CM |
| Sở hữu: | Vâng |
Large-Capacity Flame Retardant Outdoor Backpack with Polyester Material for Emergency Rescue and Disaster Prevention
| Vật liệu: | Polyester |
|---|---|
| Loại đóng cửa: | Dây kéo |
| Vật liệu lót: | Polyester |
Hot Selling Outdoor Compression Bandage Emergency Elastic Bandage Dressing
| Loại khử trùng: | tia cực tím |
|---|---|
| Đặc tính: | Vật tư & Phụ kiện Y tế |
| Kích thước: | 360*15cm |
Large Capacity Portable Travel First Aid Kit with 3 Years Shelf Life and 28 x 10 x 19cm Size for Emergency Situations
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Phân loại nhạc cụ: | Lớp i |
| Kích cỡ: | 28 x 10 x 19cm |
Quân Sự Khẩn Cấp Y Tế Tourniquet Emt Khóa Kim Loại Ban Nhạc Giá Đỡ Chiến Thuật Tay Hợp Kim Túi Đen 95 Cm
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
Túi sơ cứu chiến thuật Oxford 20L cho cắm trại ngoài trời 21x10x15cm
| Vật liệu: | nylon |
|---|---|
| Dung tích: | 20L |
| Kích cỡ: | 21*10*15cm |
Portable PVC First Aid Kit with 21*15.5*5cm Size and 3 Years Shelf Life for Emergency Care
| Loại khử trùng: | Hồng ngoại xa |
|---|---|
| Phân loại nhạc cụ: | Lớp i |
| Kích cỡ: | 21*15,5*5cm |

