Tất cả sản phẩm
Kewords [ mini first aid kit bags ] trận đấu 65 các sản phẩm.
Bộ dụng cụ sơ cứu y tế Cứu hộ khẩn cấp Bộ dụng cụ khẩn cấp cứu hỏa lớn Túi Đồ dùng sinh tồn
| Loại khử trùng: | khí quyển |
|---|---|
| Kích cỡ: | 36*9.5*23cm |
| Cổ phần: | ĐÚNG |
Mini travel kit compact medical first aid kit with Stock
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | phụ tùng miễn phí |
Máy huấn luyện AED trợ giúp đầu tiên Mini Máy chống rung bên ngoài Thiết bị huấn luyện CPR cho giáo dục
| Tên sản phẩm: | Thiết bị đào tạo AED |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước: | 100*80*16mm |
Chiến Thuật Y Tế Sơ Molle Với Tourniquet Túi EMT Tiếp Liệu Săn Bắn 250 Chiếc
| Màu: | Đen |
|---|---|
| Nguyên liệu: | Bông |
| Màu: | đỏ, đen và vân vân |
OEM có sẵn Mini Emergency Survival Kit Bộ cứu trợ ban đầu cho du lịch Thể thao y tế Nhà
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trả lại và thay thế |
Sơ cứu viên Ems Túi chấn thương khẩn cấp y tế Di động Khóa kéo kép rỗng 6,5"
| Loại: | Thiết bị sơ cứu |
|---|---|
| phân loại nhạc cụ: | lớp tôi |
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
Micro Travel First Aid Promotional Emergency Kit For Children Mini Medical Kit
| Nguồn năng lượng: | Thủ công |
|---|---|
| Bảo hành: | Không có |
| Dịch vụ sau bán hàng: | Trả lại và thay thế |
Compact AED Training Kit with Nylon Bag and Key Chain - Class I Instrument with 2 Years Warranty
| Kích thước túi: | 20*12*3 cm |
|---|---|
| Kích thước mặt nạ PVC: | 12*10 cm |
| Vật liệu: | PE nhựa |
Bộ dụng cụ chiết nọc độc 152x58x26mm cho vết cắn rắn, ong, sơ cứu
| Dung tích: | <1L |
|---|---|
| Kích thước: | 152*58*26mm |
| Vật liệu: | NHỰA PP, NHỰA ABS |
túi sơ cứu chiến thuật khi leo núi Bộ dụng cụ chấn thương di động Ba lô D217
| Nguồn năng lượng: | thủ công |
|---|---|
| Sự bảo đảm: | 3 năm, 3 năm |
| Dịch vụ sau bán: | Hỗ trợ kỹ thuật trực tuyến |

